vvvvv
  1. TỪ NGÀY 19/09/2019 bài viết rao vặt dưới 1000 từ, nộ dung copy sẽ bị xóa!

danh sách diễn đàn

nhận diện số điện thoại
    nhận diện số điện thoại

Danh sách các mẫu biệt thự 1 tầng kiểu pháp

Photoshop là gì?

Discussion in 'PHOTOSHOP' started by ™†™Thần Chết™†™, Mar 11, 2013.

1. ™†™Thần Chết™†™

Photoshop : đây là một chương trình chỉnh sửa và thiết kế ảnh được biết đến rất rộng dãi, cách sử dụng thì cũng khá rễ ràng , vì họ thiết kế đơn giản, mình chủ yếu là sử dụng những gì họ cung cấp để làm đẹp cho bức ảnh của minh,

- cách sử dụng: hi`, thực ra nếu bạn biết rõ tiếng anh thì bạn mày mò một lúc là biết, mỗi một chức năng có một công dụng riêng, mình sử dụng được những chức năng này thì có thể nói là biết dùng pts, tớ hiện có một số tài liêu. sử dụng về pts 5.5, bản mới thì tớ không tải về vì các bản pts mới cập nhật thêm một số tính năng , còn tài liệu của tớ sưu tầm được thì bạn mất kha khá thời gian mới thành thạo được.
    tớ sẽ gửi cho bạn, sau khi học xong tài liệu đó thì bạn vào một số trang web tìm thêm tính năng mới về phiên bản bạn có, cái gì cũng bắt đầu từ cơ bản, mong bạn sơm hoàn thành điều bạn muốn

2. admin

admin Administrator
    Staff Member

chào mừng thần chết đến với vmode!hehe!sang đây vui hơn vtld đó chú!hehe

3. ™†™Thần Chết™†™

uk,bên đó máy tui bị khìn zô rùi tải hoài hà,post bài cũng ko dc, hihi

4. vanminhclean

vanminhclean New Member

thực ra nếu bạn biết rõ tiếng anh thì bạn mày mò một lúc là biết, mỗi một chức năng có một công dụng riêng, mình sử dụng được

5. trannam2016

trannam2016 chiaki93

đây thực ra là việc chỉnh sửa hình ảnh tạo ra hình ảnh sinh động hơn thôi mà. Cơ mà công nhận tự học cái này cũng khó thật

6. qminhtanaazz

qminhtanaazz New Member

Trong pho toshop mình vẫn chưa hiểu hết các chức năng của từng bộ lọc, hình như đây là chìa khóa của sự sáng tạo phải không.

7. xuanngoccntt

xuanngoccntt New Member

Photoshop : đây là một chương trình chỉnh sửa và thiết kế ảnh được biết đến rất rộng rãi, cách sử dụng thì cũng khá rễ ràng , vì họ thiết kế đơn giản.Đây là chương trình dùng để thiết kế hình ảnh.Thank bạn đã chia sẻ nha.

8. tuoint1612

tuoint1612 New Member

mình thấy học photoshop rất hay, nhiều lúc bảo tự học nhưng chỉ một thời gian là thấy oải rồi, cuối cùng vẫn chưa hoàn thành được điều mình muốn

9. hocmai2014

hocmai2014 New Member

phải công nhận là photoshop rất hữu ích. Tuy mình chưa sử dụng hết các tính năng nhưng vẫn cảm thấy nó rất tuyệt. Xử lý được rất nhiều vấn đề

10. cuongseovts

cuongseovts New Member

Bạn có thể gửi cho mình tài liệu được không? mình đang rất cần.Thanks. Mail của mình là: cuong.seovts@gmail.com

Share This Page